Kwaheri wordpress.org

Kwaheri wordpress.org
Hivyo muda mrefu, tulikuwa suckers… 🙁

Miaka minne baada ya kwenda there wordpress, na 189,795 downloads baadaye, Transposh itakuwa kuacha there wordpress.org.

Inavyoonekana, muda wote huu widget yetu alikuwa kiungo kwenye tovuti yetu, na ingawa ilikuwa inawezekana kwa kuondoa, hii ilikuwa dhidi ya miongozo wordpress.org.

Hii ni mwongozo kwamba hatuwezi kukubali, tunaamini kwamba, sisi wanastahili mikopo kwa ajili ya kazi yetu. Si chini ya Twitter, Picha, au nyingine yoyote maalumu kampuni ya kutoa vilivyoandikwa chama cha tatu huko nje.

Sisi pia hawezi kukubali ukweli kwamba Plugin wetu kuondolewa bila ya taarifa, na bila muda wa kufanya mabadiliko, haki ya nje ya bluu.

Hatuwezi kukubali kwamba ujumbe kwamba sisi baada ya kwenye jukwaa Plugin kuondolewa kwa sababu tu ya Wasimamizi si kama wao, au kuamua kwamba wao ni dhidi ya sheria kwamba wameumba wenyewe. Sheria hawataki kufikiria upya.

Wao ni huru kufanya uamuzi wowote wao kama, baada ya yote, yake hosting yao na sheria zao. Haiwezi kupuuza kwamba, bahati ya kutosha hatuna kukubali yao.

Kama unataka kulalamika, wala kulalamika hapa, kujaribu na kulalamika juu ya vikao, lakini nadhani yangu ni kwamba utakuwa moderated, wordpress.org si demokrasia, wala ni inavyotakikana GPL tovuti, kila kitu lazima kuna bure, katika gharama, na katika hotuba, kwamba ni sababu ya wewe got tani ya Plugins vilema kuwa tu kutumika kama kukuza na toleo pro. Hii pia ni nini alipendekeza kwamba sisi kufanya na Transposh. Na sisi si kama ni, si moja kidogo.

Kama toleo la pili milele kupakiwa na tovuti ya kwamba, itakuwa ni toleo vilema, (bila viungo hapa, kwa uhakika) na si zaidi ya toleo inatumika. toleo la karibuni (si vilema) itakuwa aliwahi haki hapa kwenye download ukurasa. Ambayo sisi sasa kuwa na kuongeza utaratibu update.

Jisikie huru kujadili hii katika maoni hapa.

Hivyo muda mrefu wordpress.org, na shukrani kwa ajili ya samaki wote.

Maoni

  1. Ruzuku anasema

    Vizuri, Natumaini wewe ni uwezo wa kuitunza mbio.

    Labda unaweza kuanza kampeni ya kuwaambia WordPress sisi wote ni si hivyo furaha. Mimi kuanza kutumia WP hasa kwa sababu ya Plugin yako.. ni faida kubwa kwa SEO & viungo kwenye Google. Nimekuwa kwa webmaster 17 yrs na kupata mimi kuacha kutumia Dreamweaver & kubadili WP.. ni kwa sababu ya Transposh. 🙂

    • anasema

      Shukrani kwa ajili ya maneno aina, unaweza kuchukua hii kwa vikao wordpress, na basi Wasimamizi kujua, lakini siamini hii itasaidia sana.

      Nadhani si wordpress ufumbuzi itakuwa kuja juu kwa kasi zaidi sasa.

  2. jimbo anasema

    Naam hii ni mbaya kweli kweli habari. Sikudhani timu WordPress kutibiwa watengenezaji Plugin kama hii. Wanahitaji kufikiria upya matendo yao. Kama wewe alisema, kiungo inaweza kuondolewa na kwamba inaweza kufanyika kwa muda mrefu sasa. Je, ni tatizo? Pointi yako ni zaidi ya halali na mimi sikutumia Plugin yako juu ya mengi ya maeneo yangu, ambayo imeleta yangu mengi ya trafiki ziada pamoja na kuongezeka footprint maeneo katika Google. Mimi nyuma nyie katika hii.

  3. Mtoto Themer anasema

    Vizuri kwamba ni haki ya kutisha. Mimi si kupata nini mpango kubwa ni. Nina furaha wewe bado ni sadaka ya kuziba katika kama mimi matumizi yake kwenye tovuti chache.

  4. Francois Lachance anasema

    WordPress ni ya kutisha,Kitu tu kwamba kufanya wordpress nzuri ni jamii ya developer kama wewe guy,ambao kuweka juhudi nyingi kwa ajili ya fedha hakuna na kidogo sana recognition.You guy alifanya kazi kali na Plugin hii na matumaini yenu itaendelea kufanya hivyo hata baada ya that.Best wa bahati

  5. Haser anasema

    nadhani kwamba hii ni kwa ajili ya utawala wordpress kuzuia google Penguin penality na kuokoa tovuti hii kutoka katika adhabu.

    • anasema

      wazo kuvutia, lakini mimi kitu sisi ni kabisa uwezo wa kushughulikia google bila wordpress.org patronization, na pia – ni kuruhusiwa kuwa kiungo kwenye vilivyoandikwa yako, kuuliza facebook, Twitter, ShareThis(haraka ukurasa cheo 10), na wengine wengi

  6. Mama Kelly anasema

    Mimi ni hivyo pole kwa kusikia nimekuwa kutumia Plugin yako kwa miaka si na I love it….
    Natumaini kuendelea kudumisha yake.

    Kumshukuru tena

  7. anasema

    Kwa ajili ya rekodi, wewe ni kikamilifu vizuri kuruhusiwa kuwa na kiungo katika widget yako. sheria juu ya hali WordPress.org tu kwamba kiungo lazima kiungo opt-katika, si moja opt-out.

    Wewe ni kuwakaribisha kwa kuwa Plugin yako juu WordPress.org wakati kuamua kwamba unataka kukaa na utawala kwamba fulani.

    • anasema

      Mimi ni sawa na hali kama ilivyo sasa. Mimi kutumia ili kuwa “kujigamba powered by WordPress” kwenye kurasa yangu, ambayo ajali kuja na mandhari Mimi kuwa imewekwa (na nadhani mandhari default ina pia, si opt-katika). Hii ni tena kesi, kwa sababu mimi ni kiasi kidogo fahari ya kwamba.

      Kama sheria hii itakuwa reconsidered (unaweza kusoma watumiaji wachache maoni hapa, kuhusu ukitarajia, kuwa sawa na hii, kuitenga nje, nk) Nami upya.

      Mimi pia sana kuamini kwamba kufunga Plugin na kitu ambayo imekuwa pale kwa ajili ya 4 miaka, ambayo si gaping usalama shimo ni tendo baya. Tu mwezi mmoja uliopita nilikuwa kidogo offline, na ingekuwa pengine haikuwa na uwezo wa kushughulikia suala hili kwa wakati mzuri. Mimi zinaonyesha kwamba wewe kuchukua muda wako kufikiria upya alisema sera (kutoa taarifa, baadhi ya muda uliopangwa busara, chochote). Hii ilikuwa kamwe suala muhimu vile, kwamba required ya matumizi ya nguvu vile.

      Hata hivyo, shukrani kwa nia yako, na muda wako, matumaini tutaweza kukutana katika siku zijazo juu ya suala bora.

  8. mr kijani anasema

    (Wewe ni kuwakaribisha kwa kuwa Plugin yako juu WordPress.org wakati kuamua kwamba unataka kukaa na utawala kwamba fulani.)
    shukrani Otto kuwa huko na kufafanua
    Ofer kwamba habari njema Sisi upendo wako(wetu) Plugin
    Transposh lazima kuwa hai

  9. anasema

    Hujambo, Mimi nilitaka kusema asante sana kwa Plugin Transposh, ni chombo bora, Mimi kupakuliwa kutoka tovuti yako, na mimi kujigamba kuonyesha kiungo wako.

    Siwezi kuelewa kwa nini wameonekana kuwa, kama Plugins wengi kuwa na viungo kwa tovuti yao kutoka kwao, hakuna kitu kibaya na hii kama ni Plugin bure, hivyo unapaswa angalau kupata kiungo kutoka humo.

    Wolfgang

  10. Niels Jacob anasema

    Hi

    Shukrani kwa ajili ya kazi yako – Mimi kwa kweli kufurahia Plugin yako, na natumaini itakuwa nyuma ya WordPress hivi karibuni. Wakati huo huo, jinsi gani mimi update na toleo kamili? (Mimi haja nyingine vilivyoandikwa kuliko default) Je, mimi kufuta Plugin WP, na kushusha kufunga Plugin kutoka sehemu yako shusha? Au kwamba kufuta yote ya tafsiri yangu ya sasa?

    Bora,
    Niels

    • anasema

      Hi,

      Hii si kufuta tafsiri yako, njia alipendekeza kazi. Kuna njia nyingine ingawa
      1. Kuboresha kutoka wordpress.org na toleo 0.9.3
      2. Kwenda kwa mazingira na kuangalia “kuboresha na toleo kamili”
      3. Angalia kwa upgrades tena (unaweza kuwa na nguvu hii)
      4. Kuboresha na toleo kamili (sasa 0.9.3.1)

      Bahati nzuri

  11. anasema

    Mimi ajali uppdaterade 0.9.3 kupitia wordpress there, lakini sasa kukosa bendera. Hivyo uninstalled na kupakuliwa toleo kutoka tovuti yako. Plugin si imewekwa, anasema hakuna Plugins halali kupatikana. Sasa mimi kukosa tafsiri yako chombo kutoka tovuti yetu.
    Tafadhali msaada….
    Shukrani
    Marc

      • anasema

        Hi, shukrani kwa jibu lako. Wakati mimi checked nyuma katika ukurasa wako shusha nikaona 0.9.3.1 kiungo. Mimi nilikuwa na kufuta kutoka 0.9.3 na kisha kufunga 0.9.3.1. Ni kazi nzuri sasa, na bendera kurejeshwa. Asante sana, na Nasikitika kwa hali na WordPress.

        Tovuti yetu kuenea Neno la Mungu duniani kote, na mimi nataka kujua kwamba tafsiri yako injini ni muhimu kwa nafsi kuokolewa.

        Mungu Akubariki!
        Marc

  12. anasema

    WordPress hawezi kuwa lugha mbalimbali cms bila Transposh! kuna wengi Plugins tafsiri wordpress lakini wote ni bure 😀 Mimi hivyo furaha kwa kutumia Transposh na kusaidia kwa ajili Kiajemi lugha msaada. 🙂

  13. FanaticWeb anasema

    Hey Ofer, wake unajua ambao 🙂

    Tu basi unajua kwamba suala yangu ilikuwa fasta wakati mimi reuploaded toleo fasta kuweka kwenye server nyuma basi, uhakika jinsi au kwa nini, lakini ni fasta.

    Sasa naona nini maana na Plugin yako kuwa kuondolewa kutoka WordPress, kweli kusikitisha, Kwa kweli mimi nadhani pande zote mbili lazima kuishi na kukutana na nusu ya njia ya kutokuelewana hii, kwa ajili ya kila mtu.

    Mimi tu uppdaterade toleo la karibuni, hadi sasa nzuri, kufuatilia stats na trafiki matumaini suala uliopita desturi resurface.

    Asante kwa kuweka Transposh hai.

  14. anasema

    Ofer Hi
    Asante sana kwa Transposh kuziba-katika. Utawala WordPress si haki. Mimi nina kabisa kwa upande wako. Uppdaterade toleo kamili na kujigamba kuonyesha “kutafsiriwa na Transposh” kiungo.
    Yako kuziba-katika ni rahisi zaidi kutumia.

    • anasema

      shusha kwenye wordpress there inaongoza hapa, unaweza kuangalia shusha full version, na kufanya ya kuboresha, mengine unaweza kutembelea ukurasa shusha hapa.

      Bahati nzuri

  15. Mfumo anasema

    Nakubaliana. WordPress wafanyakazi, mbali kama nimekuwa barabara, ni kweli kufanya kazi mbaya sana.
    Wao kufuta jukwaa majibu yako kwa sababu tu wanataka kuwa Kwanza '’ kujibu au kuamua kwamba majibu yako si kamili (i inaweza kukupa 2 majina, lakini ningependa hawapendi) na wanataka kutoa huduma zao binafsi kulipwa na kuunganisha na maelezo yao ya kitaalamu (ndiyo ..). Hii ni nyeusi upande wa WordPress, na matumaini hii itakuwa iliyopita..

  16. anasema

    Najua nini maana Plugins kuhusu kuvunjwa kukuza matoleo pro. Moja kindly neno kwa hilo – pathetic.

    Mapenzi favorite tovuti yako. Kuweka wimbo. ajabu Translator.

    Baada ya translator yako wengine wote ni hata 2 bora.

  17. anasema

    kiasi cha kazi kwamba wewe guys kuweka ndani ya hii kuziba-katika ni ajabu.

    Mimi kazi kwa ajili ya mashirika yasiyo ya faida ya afya na mimi siwezi kukuambia ni kiasi gani wako kuziba-katika imetusaidia kuwasiliana na idadi ya watu wetu Mhispania.

    Tu kwenda katika na kuongeza tafsiri yetu wenyewe ni ajabu.

    Bravo marafiki zangu… ni tu mbaya sana jinsi WP imefanya kuwa vigumu kwa wewe kukuza mwenyewe.

    Mimi itakuwa kupendekeza wewe, kwa uhakika. Neno la kinywa ni wakati mwingine kukuza bora.

  18. Bogdan Storm anasema

    Tafadhali wala kuondoka uwanja huu na kuweka Transposh hai.
    Kama unataka tunaweza majadiliano juu ya kufanya hivyo ni faida nami kukusaidia na mawazo kuhusu kwamba.
    Huna haja ya tovuti WordPress kwa kuendeleza kazi yako.
    Weka matumaini UP na hebu kukusaidia.
    Shukrani kwa ajili ya kazi bora na kufanya yako Plugin moja ya bora nimeona tangu … milele.

    Bogdan

  19. anasema

    Hey, I LOVE maoni yako juu ya WP.org tovuti ambapo Plugin yako got nyota moja rating. Mateso yako kwa nini kufanya ni yalijitokeza katika maoni haya. Fimbo yake @.

    🙂 New Fan

  20. anasema

    mods katika wordpress lazima kweli kufikiria upya kunyang'anya hii ya hoja. Kama wewe kumweka nje… KILA kushiriki kifungo ni kiungo kwa tovuti nyingine ya. Plugins facebook kufafanua kama… JINSI DARE wewe kujaribu UUNGANE WORLD NJE YA GOOGLE kutafsiri EVERYPAGE!!!

  21. anasema

    guys “kazi ya ajabu!” Mimi upendo Plugin yako na mimi upendo mtazamo wako kwa kusimama na nini ni haki!
    Wordpress isingekuwa wordpress bila Plugins kutisha kama yako. Kama wewe alisema Facebook, Wanaohusishwa Katika, Twitter, Google…wao wote kupata kuweka kiungo nyuma kwa nini si wewe?
    Mimi ni 100% nyuma yenu, Mimi kuonyesha Plugin yako na mimi kuonyesha kiungo wako! Mikopo anastahili kupewa ambapo mikopo ni kutokana. You walikuwa nzuri ya kutosha basi watu wengi kutumia Plugin yako na unastahili kila kidogo kwa ajili yake! Ni amazes me kwamba watu katika wordpress hawezi kufahamu kazi ngumu kwamba huenda katika kitu kama hii. Unaweza kudhani ya watu wote, wangeweza kuelewa kwamba wengi. Baada ya yote, WordPress ni kunufaika na kazi yako, watumiaji wote WordPress ni kunufaika na kazi yako, hivyo…nini si wewe? Nami kujigamba kuweka Plugin yako kwenye tovuti yangu na kiungo nyuma! Nami kuwaambia wanafunzi wangu wote kufanya hivyo. Wewe ni zaidi kustahili. Muda live demokrasia!!!! 🙂

    • Mandy anasema

      Kabisa kukubaliana na wote kusema, Bee! Mimi upendo mtazamo Transposh ya pia …na mimi dhahiri upendo Plugin hii kipaji ambayo nimekuwa tu imewekwa na kazi uzuri!

      VAT, Transposh, Sikuweza kuona yoyote kifungo mchango paypal popote?? Nadhani unahitaji moja 🙂 …na shukrani sana kwa Plugin hii nzuri!

  22. au najeb anasema

    THATS haki. Plugin hii ilikuwa bora kwa ajili yangu ni gnna kuendelea kutumia anyway u guys dont haja wordpress, na u haki wanapaswa appreiate kazi ur pamoja nao na kuwaonya u kabla ya kufanya kwamba, THATS mbaya kweli kweli

  23. anasema

    Naam hii sucks. Mimi kwa kweli kama hii kuziba-katika! Kwa kampuni kuangalia kupanua katika Amerika ya Kusini, Transposh kuwa ni sehemu muhimu sana ya mpango. Napenda kwa furaha kulipa kwa ajili yake!

    Kuwakatisha tamaa sana, WordPress!!!

Kuondoka na Jibu

Anuani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *